ชุมนุม Media Literacy SATIT UDRU โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี จัดค่ายกิจกรรม “คนวัยมันส์ รู้เท่าทันสื่อ” เมื่อวันเสาร์ ที่ 27 สิงหาคม 2565 เพื่อพัฒนาและเพิ่มความสามารถในการรู้เท่าทันสื่อของเด็กและเยาวชน และการรู้เท่าทันการพนันออนไลน์
![](https://satit.udru.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/รู้เท่าทันสื่อ-1-1-1024x572.jpg)
![](https://satit.udru.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/301378026_5302645173189060_3098588135705232504_n-1-682x1024.jpg)
![](https://satit.udru.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/301382586_5302642373189340_8542482548487880434_n-1-1024x682.jpg)
![](https://satit.udru.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/301405068_5302643523189225_3338480757270446556_n-1-1024x682.jpg)
![](https://satit.udru.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/301434255_5302644603189117_2527781516864484632_n-1-1024x682.jpg)
![](https://satit.udru.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/301473528_5302644639855780_2599338736051283935_n-1-1024x682.jpg)
![](https://satit.udru.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/301560221_5302644209855823_4845494875094859063_n-1-1024x682.jpg)
![](https://satit.udru.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/301564437_5302642449855999_7083746867298353332_n-1-1024x682.jpg)
![](https://satit.udru.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/301567233_5302644293189148_4516757615515570375_n-1-1024x682.jpg)
![](https://satit.udru.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/301605544_5302644543189123_4822448873132148512_n-1-1024x682.jpg)
![](https://satit.udru.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/301661556_5302643909855853_7097952852081072832_n-1-1024x682.jpg)
![](https://satit.udru.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/301675900_5302644316522479_7851747545237607208_n-1-1024x682.jpg)
![](https://satit.udru.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/301715440_5302644013189176_2662143504722937470_n-1-1024x682.jpg)
![](https://satit.udru.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/301785401_5302644166522494_1724096483745905217_n-1-1024x682.jpg)
![](https://satit.udru.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/301786461_5302645623189015_9179217068914635515_n-1-1024x768.jpg)
![](https://satit.udru.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/301874390_5302645376522373_1322149865148631628_n-1-1024x682.jpg)
![](https://satit.udru.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/301896514_5302644476522463_5881621296925397300_n-1-1024x682.jpg)
![](https://satit.udru.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/301942290_5302645149855729_5213707662592147136_n-1-1024x682.jpg)
![](https://satit.udru.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/301963631_5302645269855717_1398693632738317752_n-1-1024x682.jpg)
![](https://satit.udru.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/301995568_5302644399855804_1165546500921393049_n-1-1024x682.jpg)
![](https://satit.udru.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/302045518_5302645016522409_4029811476726491570_n-1-1024x682.jpg)
![](https://satit.udru.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/302048317_5302644719855772_2800645951037790802_n-1-1024x682.jpg)
![](https://satit.udru.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/302156602_5302644029855841_2847614622452526128_n-1-1024x682.jpg)
![](https://satit.udru.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/302293873_5302644373189140_8374150433237960370_n-1-1024x682.jpg)
![](https://satit.udru.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/302302551_5302641189856125_7848316125950217179_n-1.jpg)
![](https://satit.udru.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/302347414_5302641443189433_2712117089266484768_n-1.jpg)
![](https://satit.udru.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/302424942_5302641333189444_4531380101483211921_n-1.jpg)
![](https://satit.udru.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/302431453_5302645006522410_2354369255670063407_n-1-1024x768.jpg)
![](https://satit.udru.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/302483925_5302641359856108_6228503265721857645_n-1.jpg)
![](https://satit.udru.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/302547079_5302641509856093_3624192718109305372_n-1.jpg)
![](https://satit.udru.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/302555424_5302643886522522_6350693831193932276_n-1-1024x682.jpg)
![](https://satit.udru.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/302725539_5302644759855768_8009592584432875051_n-1-1024x682.jpg)
ชุมนุม Media Literacy SATIT UDRU โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี จัดค่ายกิจกรรม “คนวัยมันส์ รู้เท่าทันสื่อ” เมื่อวันเสาร์ ที่ 27 สิงหาคม 2565 เพื่อพัฒนาและเพิ่มความสามารถในการรู้เท่าทันสื่อของเด็กและเยาวชน และการรู้เท่าทันการพนันออนไลน์